Japan

โรงแรมและรีสอร์ทเครือฮิลตัน

ญี่ปุ่น

470
โรงแรมฮิลตัน โตเกียว นาริตะ แอร์พอร์ท
เริ่มต้นคืนละ
SGD 12,640
286-0127 Kosuge 456 Narita-shi Chiba
โทรศัพท์:
81(0)476-33-1121
อีเมล:
info@hilton-narita.com
โรงแรมระดับชั้นนำในสนามบินซึ่งตั้งอยู่ในสภาพแวดล้อมแบบชนบทแห่งนี้ นำเสนอการรับส่งอภินันทนาการไปยังหรือออกจากสนามบินนานาชาตินาริตะ โรงแรมอยู่ใกล้กับวัด Naritasan Shinshoji และตัวเมืองนาริตะ...
488
โรงแรมฮิลตัน โอซาก้า
เริ่มต้นคืนละ
SGD 19,194
530-0001, Osaka, 8-8, Umeda 1-chome, Kita-ku, Japan
โทรศัพท์:
+81-6-6347-7111
อีเมล:
osaka.info@hilton.com
ตั้งอยู่ใจกลางย่านการค้าและแหล่งช้อปปิ้งที่มีชีวิตชีวาเสมอของโอซาก้า และแหล่งความบันเทิงซึ่งอยู่ฝั่งตรงข้ามถนนจากสถานีหลักของเมือง
574
คอนราด โตเกียว
เริ่มต้นคืนละ
SGD 40,990
105-7337 Tokyo Prefecture, Minato-ku, Higashi-Shinbashi 1-9-1, Japan
โทรศัพท์:
+81-3-6388-8000
อีเมล:
Conrad_Tokyo@conradhotels.com
ตั้งอยู่ท่ามกลางตึกระฟ้าของย่านชิโอะโดะเมะ Conrad Tokyo โดดเด่นด้วยภัตตาคารที่ได้รับดาวมิชลินและสปาชั้น 29 ที่มองเห็นวิวที่สวยงามของเมือง ห้องพักกว้างขวางที่มีห้องน้ำพร้อมฝักบัวติดเพดาน
485
ดับเบิลทรี บาย ฮิลตัน นาฮะ
เริ่มต้นคืนละ
SGD 12,351
900-0034, Naha City, 3-15 Higashi-machi, Japan
โทรศัพท์:
+81-98-8620123
อีเมล:
naha.reservations@hilton.com
ต้อนรับการมาเยือนของคุณด้วยคุ้กกี้ช็อกโกแลตชิปอุ่นๆ ของเรา
584
ฮิลตัน โตเกียว
เริ่มต้นคืนละ
SGD 25,772
160-0023 , Tokyo, Shinjuku-ku, Nishishinjuku 6-6-2, Japan
โทรศัพท์:
+81-3-3344-5111
อีเมล:
tokyo@hilton.com
Hilton Tokyo ตั้งอยู่ที่ย่านชินจุกุซึ่งเป็นศูนย์รวมของแหล่งธุรกิจ แหล่งช็อปปิ้ง และย่านความบันเทิงของญี่ปุ่น โรงแรมนี้เป็นสถานที่ในอุดมคติสำหรับการสัมผัสประเทศญี่ปุ่นที่มีความทันสมัย
612
ฮิลตัน โตเกียว เบย์
เริ่มต้นคืนละ
SGD 13,803
279-0031, URAYASU-SHI, 1-8 MAIHAMA, JAPAN
โทรศัพท์:
+81-47-355-5000
อีเมล:
Tokyobay.Reservations@hilton.com
โรงแรมอย่างเป็นทางการของ Tokyo Disney Resort(R) โรงแรมนี้ทำให้คุณสามารถเที่ยวTokyo Disneyland(R) และ Tokyo DisneySea(R) ได้อย่างสบายๆ โรงแรมผสมผสานทิวทัศน์ที่สวยงามของทะเลและใกล้กับโตเกียวตอนกลางโดยขับรถเพียง 30 นาที
602
ฮิลตัน โอดะวะระ รีสอร์ทแอนด์สปา
เริ่มต้นคืนละ
SGD 15,253
250-0024, Odawara City, 583-1 Nebukawa, Japan
โทรศัพท์:
+81-465-291-000
อีเมล:
odawara@hilton.com
ผ่อนคลายที่ Hilton Odawara Resort & Spa ตั้งอยู่บนทำเลที่งดงามระหว่างตีนเขาฮาโกะเนะและอ่าวซะงะมิ โรงแรมอยู่ห่างจากตัวเมืองโตเกียวที่วุ่นวายเพียง 60 นาที
732
ฮิลตัน นาโกย่า
เริ่มต้นคืนละ
SGD 16,109
460-0008, Nagoya, 3-3, Sakae 1-chome, Naka-ku, Japan
โทรศัพท์:
+81-52-212-1111
อีเมล:
Nagoya.Info@hilton.com
Hilton Nagoya Hotel อยู่ห่างจากสถานีรถไฟใต้ดิน Fushimi ด้วยการเดินเท้าเพียงไม่ถึง 5 นาที มีบริการสระว่ายน้ำในร่ม สนามเทนนิส และตัวเลือกร้านอาหารและเครื่องดื่ม 7 แห่ง...
371
ฮิลตัน นิเซโกะ วิลเลจ
เริ่มต้นคืนละ
SGD 10,368
048-1592, Abuta-gun, Niseko-cho, Higashiyama Onsen, Japan
โทรศัพท์:
+81-136-441111
อีเมล:
reservation.niseko@hilton.com
Hilton Niseko Villag ตั้งอยู่ตีนเขา Niseko Annupuri กิจกรรมมากมายตลอดปี เช่น กอล์ฟ เดินป่า และจักรยานภูเขาในช่วงฤดูร้อนไปจนถึงเล่นสกีในฤดูหนาว โรงแรมสุดหรูมีฟิตเนสเซ็นเตอร์และร้านอาหารให้เลือก 6 ร้าน
390
ฮิลตัน ฟูกูโอกะ ซี ฮอว์ก
เริ่มต้นคืนละ
SGD 10,068
810-8650, FUKUOKA-SHI, 2-2-3 JIGYOHAMA, CHUO-KU, JAPAN
โทรศัพท์:
+81-92-844 8111
อีเมล:
Fukuoka.Reservations@hilton.com
เพลิดเพลินกับวิวทิวทัศน์ที่งดงามของอ่าวฮากาตะและเมืองฟูกูโอกะ ด้วยที่ตั้งที่ดีเยี่ยม ด้านหน้าเป็นมหาสมุทร และอยู่ถัดจาก Yafuoku Dome โรงแรมฟูกูโอกะแห่งนี้ตั้งอยู่ในเมืองฟูกูโอกะ...
Subscribe to RSS - Japan